ശുചീകരണ ക്യാമ്പയിൻ നടത്തി

ദേളി :സഅദിയ്യ കന്നഡ സ്റ്റുഡന്റ് അസോസിയേഷനും shifa ഹോസ്പിറ്റൽ സഅദിയ്യയും സംയുക്തമായി ചേർന്ന്  പരിസര ശുചീകരണത്തിനുള്ള ക്യാമ്പയിൻ നടത്തി.  LET’S CLEAN OUR PATH എന്ന പദ്ധതിയിൽ സാഹിതീയ ക്യാമ്പസും കാസർഗോഡ് പരിസര കാമ്പസുകളിലും ശുചീകരണ പരിപാടികളും ബോധവൽക്കരണ ക്ലാസ്സുകളും നടത്താൻ പദ്ധതിയിട്ടു. അയ്യായിരത്തോളം സ്റ്റിക്കർ വിതരണത്തിന്റെ ഉദ്ഘാടനം കന്നഡ സ്റ്റുഡന്റ് അസോസിയേഷന്റെ കീഴിലുള്ള ദഅവാ സെൽ  കൺവീനർ ഹനീഫ മുസ്ലിയാർ കെ സി റോഡ് shifa sadiya ഹോസ്പിറ്റൽ ചീഫ് ഡയറക്ടർ Dr അബുബക്കർ എം എയ്ക്ക് നൽകി പ്രകാശനം നടത്തി.Dr മൊയ്‌ദീൻ കുഞ്ഞി (IK,MBBS,MD,PG,DC),Dr അബൂബക്കർ (MA)Dr പ്രവീൺ സെബാസ്റ്റ്യൻ(ADMINISTRATOR)മുഹമ്മദ് ഹനീഫ (PRO)ഷബീർ(SUPERVISOR)മുംതാസ്(NURSING SUPERINTENDENT)MSKSV പ്രസിഡണ്ട് ഫളിലുൽ ആബിദ് തങ്ങൾ,സെക്രട്ടറി ഹൈദരലി മംഗലാപുരം,മെമ്പറന്മാരായ കബീർ, ഹാമിദ് മജിർപ്പള്ള, സുഫിയാൻ കർണാടക,സത്താർ മംജനാടി, എന്നിവർ പരിപാടിയിൽ സംബന്ധിച്ചു.msksv clean campus