സഅദിയ്യ സമ്മേളനത്തിന് വിളംബരമായി: അനുബന്ധ പരിപാടികള്ക്ക് 7 ന് തുടക്കം

2015 copyദേളി: ഫെബ്രുവരി 12 മുതല്‍ ആരംഭിക്കു ജാമിഅ സഅദിയ്യ അറബിയ്യ യുടെ 12-ാം വാര്ഷിക താജുല്‍ ഉലമാ നൂറുല്‍ ഉലമാ അനുസ്മരണ സമ്മേളനത്തിന്റെ അനുബന്ധ പരിപാടികള്ക്ക് ഇന്നലെ കാഞ്ഞാങ്ങാട് നഗരത്തില്‍ നടന്ന വിളംബര റാലി യോടെ തുടക്കമായി
അതിഞ്ഞാല്‍ ഉമര്‍ സമര്കുന്തി മഖാമില്‍ സയ്യിദ് ഇസ്മാഈല്‍ ഹാദി തങ്ങള്‍ പാനൂരിന്ന്‍റെ പ്രാര്ത്ഥയനയോടെ ആരംഭിച്ച റാലി പുതിയ കോട്ട്’ നൂറുല്‍ ഉലമാ സ്‌ക്വയറില്‍ നടന്ന വിളംബര സമ്മേളനത്തോടെ സമാപിച്ചു.ദഫ് സകൗ’് സംഘങ്ങളുടെ വിവിധ ഡിസ്‌പ്ലേകളും അണിനിരന്ന റാലി അക്ഷരാര്ത്ഥ്ത്തില്‍ കാഞ്ഞങ്ങാട് നഗരം കയ്യടക്കി.ട്രാഫിക്ക് തടസ്സമാകാതെ അച്ചടക്കത്തോടെ അടിവെച്ച് നീങ്ങിയ റാലി നഗരത്തിനു നവ്യാനുഭവമായി.സയ്യിദ്മുത്തുക്കോയ തങ്ങള്‍ കണ്ണവം സയ്യിദ് ജഅ്ഫര്‍ സ്വാദിഖ് തങ്ങള്‍ മാണിക്കോത്ത് കെ പി ഹുസൈന്‍ സഅദി കെസി റോഡ് പള്ളങ്കോട് അബ്ദുല്‍ ഖാദിര്‍ മദനി, അബ്ദുല്‍ വഹ്ബ് എം എ, കൊല്ലമ്പാടി അബ്ദുല്‍ ഖാദിര്‍ സഅദി , ടി സി മുഹമ്മദ് കുഞ്ഞി ഹാജി, അബ്ദുല്‍ റസാഖ് സഅദി, ഹമീദ് മൗലവി ആലംപാടി, പാറപ്പള്ളി അബ്ദുല്‍ ഖാദിര്‍ ഹാജി,സുലൈമാന്‍ കരിവെള്ളൂര്‍, ചിത്താരി അബ്ദുല്ല ഹാജി, അഷ്‌റഫ് അഷ്‌റഫി,മദനിഹമീദ്,ഇസ്മാഈല്‍ സഅദിപാറപ്പള്ളി,അലിപൂച്ചക്കാട്, സ്വാലിഹ് ഹാജി മുക്കോട് പി എസ് പൂച്ചക്കാട്, ഇബ്രാഹിം സഅദി, സത്താര്‍ പെ’ിക്കുണ്ട്, ഹമീദ് മൗലവി,അബ്ദുല്‍ ഖാദിര്‍ ഹാജി ചേറ്റുക്കുണ്ട് തുടങ്ങിയവര്‍ റാലിക്ക് നേതൃത്വം നല്കി്.
jjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj
സമ്മേളന സന്ദേശം നേരിട്ട് വീടുകളിലെത്തിക്കുതിന് ജനുവരി 31 മുതല്‍ ഫെബ്രുവരി 6 വരെ നീണ്ടു നില്ക്കു ഡോര്‍ ടു ഡോര്‍ ജന സമ്പര്ക്കു പരിപാടി സയ്യിദ് ഇസ്മാഈല്‍ ഹാദി തങ്ങള്‍ പാനൂര്‍ പതാക കൈമാറി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.കെ കെ ഹുസൈന്‍ ബാഖവി അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.സി കെ അബ്ദുല്ഖാുദിര്‍ ദാരിമി മാണിയൂര്‍ പരിപാടികള്‍ വിശദീകരിച്ചു.ഇബ്രാഹിം സ്അദി വി’ല്‍ സ്വാഗതം പറഞ്ഞു. ശിഫാ സഅദിയ്യി ഹോസ്പിറ്റലിന്റെ സഹകരണത്തോടെ സംഘടിപ്പിക്കു സൗജന്യ മെഡിക്കല്‍ ക്യാമ്പ് ഫെബ്രുവരി 7 നു നടക്കും സഅദിയ്യ ട്രഷറര്‍ കല്ലട്ര മാഹിന്‍ ഹാജിയുടെ അദ്ധ്യക്ഷതയില്‍ കെ കുഞ്ഞിരാമന്‍ എം എല്‍ എ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും.8 നു രാവിലെ 9.30 ന് കൊടിയേറ്റം. 10 മണിക്ക് നൂറുല്‍ ഉലമാ മഖ്ബറയില്‍ ഖത്മുല്‍ ഖുര്ആ്ന്‍ ആരംഭിക്കും.10.30 ന് നടക്കു പ്രവാസി കുടംബ സംഗമം എ പി അബ്ദുല്ല മുസ്ലിയാര്‍ മാണിക്കോത്തിന്റെ അദ്ധ്യക്ഷതയില്‍ സയ്യിദ് കെ എസ് ആറ്റക്കോയ തങ്ങള്‍ കുമ്പോല്‍ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും.ദേവര്ശോനല അബ്ദുല്‍ സലാം മുസ്ലിയാര്‍ വിഷയാവതരണം നടത്തും.9നു രാവിലെ 10 മണിക്ക് നടക്കു പാരന്സ്ര കോഫറന്സ്. സ്വാഗത സംഘം ചെയര്മാകന്‍ സയ്യിദ് ജഅ്ഫര്‍ സ്വാദിഖ് തങ്ങള്‍ കുമ്പോലിന്റെ അദ്ധ്യക്ഷതയില്‍ ചെമ്മനാട് ഗ്രാമ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡണ്ട് അബ്ദുല്‍ ഖാദിര്‍ കല്ലട്ര ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും കീലത്ത് മുഹമ്മദ് മാസ്റ്റര്‍ ,എംഎം കബീര്‍ ,അബ്ദുല്‍ ഖാദിര്‍ കരുവഞ്ചാല്‍ വിഷയാവതരണം നടത്തും