പള്ളങ്കോട് അബ്ദുല്‍ ഖാദിര്‍ മദനി എസ്.വൈ.എസ് സംസ്ഥാന ഉപാധ്യക്ഷന്‍

pallangod photo


കാസര്കോാട്: എസ്.വൈ.എസ് സംസ്ഥാന ഉപാധ്യക്ഷനായി പള്ളങ്കോട് അബ്ദുല്‍ ഖാദിര്‍ മദനിയെ തെരെഞ്ഞെടുത്തു. തളിപ്പറമ്പ് നാടു കാണി അല്‍ മഖര്‍ ക്യാമ്പസില്‍ നട സംസ്ഥാന പ്രതിനിധി സമ്മേളനത്തില്‍ വെച്ചാണ് അദ്ദേഹത്തെ വൈസ് പ്രസിഡന്റായി തെരെഞ്ഞെടുത്തത്. പേരോട് അബ്ദു റഹ്മാന്‍ സഖാഫിയാണ് സംസ്ഥാന പ്രസിഡന്റ്.
കാസര്കോോട് നിും പി.ബി ബശീര്‍ പുളിക്കൂര്‍, എന്‍.പി മുഹമ്മദ് സഖാഫി പാത്തൂര്‍, അശ്‌റഫ് കരിപ്പോടി എിവര്‍ സംസ്ഥാന കമ്മറ്റി അംഗങ്ങളാണ്.
ദേലമ്പാടി പഞ്ചായത്തിലെ പള്ളങ്കോട് സ്വദേശിയായ അബ്ദുല്‍ ഖാദിര്‍ മദനി ഉള്ളാള്‍ മദനി കോളേജില്‍ നിും ബിരുദമെടുത്ത ശേഷം ദേളി സഅദിയ്യില്‍ സേവനം ചെയ്തു വരുു. ജാമിഅ സഅദിയ്യ അറബിയ്യ സെക്ര’റിയേറ്റ് അംഗംവും പ’ിക്ക് റിലേഷന്‍ ഓഫീസറുമാണ്.
പഠന കാലത്ത് എസ്.എസ്.എഫിലൂടെ സംഘടനാ രംഗത്തേക്ക് കടു വ പള്ളങ്കോട് മദനി എസ്.എസ്.എഫ് കാസര്കോളട് താലൂക്ക് പ്രസിഡന്റ്, ജില്ലാ ജനറല്‍ സെക്ര’റി, ജില്ലാ പ്രസിഡന്റ്, സംസ്ഥാന ട്രഷറര്‍, സസ്ഥാന ഉപാധ്യക്ഷന്‍ എീ പദവികള്‍ വഹിച്ചി’ു്.
എസ്.വൈ.എസ് ജില്ലാ ജനറല്‍ സെക്ര’റി, പ്രസിഡന്റ് സ്ഥാനങ്ങള്‍ വഹിച്ച ശേഷമാണ് സംസ്ഥാന വൈസ് പ്രസിഡന്റാകുത്. മുഹിമ്മാത്ത് സ്ഥാപനങ്ങളുടെ വൈസ് പ്രസിഡണ്ടുമാരില്‍ ഒരാളാണ്.
സംസ്ഥാന ഉപാധ്യക്ഷനായി തെരെഞ്ഞെടുക്കപ്പെ’ പള്ളങ്കോട് അബ്ദുല്‍ ഖാദിര്‍ മദനിക്ക് ജില്ലാ എസ്.വൈ.എസ് പ്രസിഡന്റ് സയ്യിദ് പി.എസ് ആറ്റക്കോയ തങ്ങളുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ സ്വീകരണം നല്കി്. ശൈഖുനാ കാന്തപുരം എ.പി അബൂബക്കര്‍ മുസ്ലിയാര്‍ ഷാളണിയിച്ചു.